GiờTrận đấuKèo Châu ÁBàn ThắngKèo Châu Âu
29/0420h15[15] West Ham United [15] vs Manchester City [1]
1 1/2 : 0
0.97
1 1/2 : 0
0.93
5.40
10.00
5.40
1.32
 
0.80
3
-0.93
29/0422h30[2] Manchester United [2] vs Arsenal [6]
0 : 1 1/4
-0.93
0 : 1 1/4
0.82
4.45
1.48
4.45
7.00
 
0.92
2 3/4
0.96
29/0422h00[13] Alaves [13] vs Atletico Madrid [2]
1/2 : 0
0.80
1/2 : 0
-0.90
3.25
3.85
3.25
2.11
 
0.92
2
0.96
29/0422h00[5] Real Betis [5] vs Malaga [20]
0 : 1 1/4
0.99
0 : 1 1/4
0.91
4.85
1.42
4.85
7.60
 
0.94
2 3/4
0.94
29/0422h00[18] Deportivo La Coruna [18] vs FC Barcelona [1]
1 3/4 : 0
0.93
1 3/4 : 0
0.97
6.10
9.10
6.10
1.30
 
0.89
3 1/2
0.99
29/0422h00[16] RCD Espanyol [16] vs Las Palmas [19]
0 : 1 1/4
0.97
0 : 1 1/4
0.91
4.40
1.42
4.40
9.00
 
0.94
2 1/2
0.92
29/0422h00[7] Getafe [7] vs Girona [9]
0 : 1/2
-0.95
0 : 1/2
0.85
3.45
2.05
3.45
3.80
 
0.83
2
-0.95
29/0422h00[17] Levante [17] vs Sevilla [8]
1/2 : 0
0.97
1/2 : 0
0.93
3.65
4.00
3.65
1.93
 
0.98
2 3/4
0.90
29/0422h00[3] Real Madrid [3] vs Leganes [15]
0 : 1 3/4
-0.98
0 : 1 3/4
0.86
6.00
1.28
6.00
10.50
 
0.85
3
-0.99
29/0422h00[11] Real Sociedad [11] vs Athletic Bilbao [14]
0 : 1/2
0.87
0 : 1/2
-0.99
3.65
1.87
3.65
4.30
 
0.96
2 1/2
0.90
29/0422h00[4] Valencia [4] vs Eibar [12]
0 : 1
0.91
0 : 1
0.99
4.30
1.52
4.30
6.60
 
0.85
2 1/2
-0.97
29/0422h00[6] Villarreal [6] vs Celta Vigo [10]
0 : 3/4
0.94
0 : 3/4
0.94
4.00
1.73
4.00
4.70
 
0.99
2 3/4
0.87
29/0417h30[17] Crotone [17] vs Sassuolo [13]
0 : 1/4
0.88
0 : 1/4
-0.98
3.30
2.17
3.30
3.60
 
0.96
2 1/4
0.92
29/0420h00[20] Benevento [20] vs Udinese [14]
1/2 : 0
0.85
1/2 : 0
-0.97
3.60
3.70
3.60
2.03
 
0.84
2 1/2
-0.98
29/0420h00[6] Atalanta [6] vs Genoa [11]
0 : 1 1/2
-0.95
0 : 1 1/2
0.85
4.90
1.32
4.90
12.00
 
0.98
2 1/2
0.90
29/0420h00[12] Bologna [12] vs AC Milan [7]
3/4 : 0
0.93
3/4 : 0
0.97
3.75
4.90
3.75
1.75
 
0.84
2 1/4
-0.96
29/0420h00[9] Sampdoria [9] vs Cagliari [15]
0 : 1/2
0.87
0 : 1/2
-0.97
3.65
1.87
3.65
4.25
 
0.92
2 1/2
0.96
29/0420h00[19] Verona [19] vs Spal [18]
1/4 : 0
0.93
1/4 : 0
0.97
3.20
3.35
3.20
2.33
 
-0.94
2 1/4
0.82
29/0423h00[8] Fiorentina [8] vs Napoli [2]
1 : 0
0.97
1 : 0
0.93
4.20
6.70
4.20
1.53
 
-0.96
2 3/4
0.84
30/0401h45[10] Torino [10] vs Lazio [3]
3/4 : 0
-0.99
3/4 : 0
0.89
4.10
4.85
4.10
1.69
 
0.80
2 3/4
-0.93
29/0420h30[15] FSV Mainz 05 [15] vs RB Leipzig [6]
1/4 : 0
1.00
1/4 : 0
0.90
3.60
3.30
3.60
2.16
 
0.86
2 1/2
-0.98
29/0423h00[12] Werder Bremen [12] vs Borussia Dortmund [3]
1/2 : 0
0.93
1/2 : 0
0.97
3.80
3.70
3.80
1.97
 
0.96
3
0.92
29/0418h00[1] Celtic FC [1] vs Glasgow Rangers [2]
0 : 1 1/4
-0.84
0 : 1 1/4
0.72
4.30
1.51
4.30
5.40
 
0.93
2 3/4
0.93
29/0422h00[11] Portimonense [11] vs Sporting Lisbon [3]
1 : 0
-0.86
1 : 0
0.74
4.55
5.70
4.55
1.42
 
0.73
2 3/4
-0.88
29/0422h00[16] Aves [16] vs Estoril [18]
0 : 1/4
0.90
0 : 1/4
0.98
3.35
2.14
3.35
2.98
 
0.98
2 1/2
0.88
29/0422h00[12] Belenenses [12] vs Sporting Braga [4]
3/4 : 0
-0.90
3/4 : 0
0.78
4.00
4.75
4.00
1.56
 
0.82
2 1/2
-0.96
29/0422h00[2] Benfica [2] vs CD Tondela [10]
0 : 2 1/4
0.72
0 : 2 1/4
-0.84
8.80
1.08
8.80
17.00
 
0.75
3 1/4
-0.89
29/0422h00[8] Boavista FC [8] vs Pacos de Ferreira [15]
0 : 1/4
-0.89
0 : 1/4
0.77
3.20
2.40
3.20
2.71
 
0.98
2 1/4
0.88
29/0422h00[6] Maritimo [6] vs FC Porto [1]
1 1/2 : 0
1.00
1 1/2 : 0
0.88
5.00
9.10
5.00
1.26
 
-0.96
2 3/4
0.82
29/0422h00[5] Rio Ave [5] vs GD Chaves [7]
0 : 1/2
0.97
0 : 1/2
0.91
3.35
1.94
3.35
3.50
 
0.74
2 1/4
-0.88
29/0422h00[14] Vitoria Setubal [14] vs Feirense [17]
0 : 1/2
0.84
0 : 1/2
-0.96
3.30
1.81
3.30
4.05
 
0.93
2 1/4
0.93
29/0422h00[9] Vitoria Guimaraes [9] vs Moreirense [13]
0 : 1/2
0.94
0 : 1/2
0.94
3.40
1.91
3.40
3.55
 
0.98
2 1/2
0.88
29/0419h30[13] VVV Venlo [13] vs Roda JC [16]
0 : 0
0.91
0 : 0
0.97
3.60
2.39
3.60
2.47
 
0.92
2 3/4
0.94
29/0419h30[8] PEC Zwolle [8] vs Willem II [14]
0 : 3/4
0.84
0 : 3/4
-0.96
3.90
1.66
3.90
4.15
 
0.80
2 3/4
-0.94
29/0419h30[9] ADO Den Haag [9] vs PSV Eindhoven [1]
3/4 : 0
-0.95
3/4 : 0
0.83
4.10
3.90
4.10
1.67
 
0.93
3 1/4
0.93
29/0419h30[2] AFC Ajax [2] vs AZ Alkmaar [3]
0 : 1
0.91
0 : 1
0.97
4.60
1.53
4.60
4.35
 
0.88
3 1/2
0.98
29/0419h30[4] Feyenoord [4] vs Sparta Rotterdam [17]
0 : 1 3/4
0.88
0 : 1 3/4
1.00
5.90
1.24
5.90
7.90
 
0.99
3 3/4
0.87
29/0419h30[12] Groningen [12] vs Excelsior SBV [10]
0 : 1/2
0.89
0 : 1/2
0.99
3.80
1.89
3.80
3.25
 
0.85
3
-0.99
29/0419h30[11] Heracles Almelo [11] vs FC Utrecht [5]
1/2 : 0
0.96
1/2 : 0
0.92
3.85
3.20
3.85
1.89
 
0.98
3 1/4
0.88
29/0419h30[15] NAC Breda [15] vs SC Heerenveen [6]
0 : 0
0.97
0 : 0
0.91
3.55
2.48
3.55
2.40
 
-0.94
3
0.80
29/0419h30[7] Vitesse Arnhem [7] vs FC Twente Enschede [18]
0 : 1/2
0.82
0 : 1/2
-0.94
3.80
1.82
3.80
3.45
 
0.92
3
0.94
29/0417h00[13] Amkar Perm [13] vs Spartak Moscow [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0417h00[11] Dynamo Moscow [11] vs Rubin Kazan [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0417h00[8] Arsenal Tula [8] vs Anzhi Makhachkala [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0417h00[10] Terek Grozny [10] vs Ural Sverdlovsk Oblast [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0417h00[5] FC Krasnodar [5] vs Lokomotiv Moscow [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0417h00[6] FC Ufa [6] vs SKA Khabarovsk [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0417h00[12] Rostov FK [12] vs FK Ruan Tosno [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0417h00[4] Zenit St. Petersburg [4] vs CSKA Moscow [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0420h00[3] Standard Sumqayit [3] vs Sabayi [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0420h30[10] Cracovia Krakow [10] vs LKS Nieciecza [15]
0 : 1/2
-0.97
0 : 1/2
0.85
3.35
2.00
3.35
3.30
 
0.93
2 1/2
0.93
29/0423h00[2] Jagiellonia Bialystok [2] vs Wisla Krakow [7]
0 : 3/4
0.77
0 : 3/4
-0.89
3.95
1.55
3.95
4.95
 
0.88
2 1/2
0.98
29/0420h00[11] FK Vigvam Smolevichy [11] vs FK Vitebsk [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[16] Luch Minsk [16] vs Dnepr Mogilev [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[15] FK Gorodeya [15] vs FC Torpedo Zhodino [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h00[3] NK Siroki Brijeg [3] vs FK Krupa [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h00[8] GOSK Gabela [8] vs NK Celik [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[9] Borac Banja Luka [9] vs Mladost Doboj Kakanj [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h45[4] Beroe Stara Zagora [4] vs Levski Sofia [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h15[5] Botev Plovdiv [5] vs CSKA Sofia [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0420h30[17] KFCO Wilrijk [17] vs Royal Antwerp [8]
1/4 : 0
-0.99
1/4 : 0
0.87
3.30
3.05
3.30
2.12
 
-0.94
2 1/2
0.80
30/0400h00[2] Anderlecht [2] vs Charleroi [3]
0 : 3/4
0.91
0 : 3/4
0.97
3.65
1.68
3.65
4.30
 
0.90
2 1/2
0.96
30/0402h30[4] KAA Gent [4] vs Standard Liege [6]
0 : 1/2
0.98
0 : 1/2
0.90
3.30
1.98
3.30
3.40
 
-0.97
2 1/2
0.83
30/0400h00[8] Viljandi Tulevik [8] vs Vaprus Parnu [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[15] Kerkyra [15] vs AEK Athens [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[14] Lamia [14] vs Pas Giannina [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[7] Asteras Tripolis [7] vs Apollon Smirnis [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[9] Levadiakos [9] vs PAE Atromitos [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[16] Platanias FC [16] vs Panionios [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[3] Olympiakos Piraeus [3] vs Panaitolikos Agrinio [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[5] Panathinaikos [5] vs PAOK Saloniki [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0401h30[6] SKODA Xanthi [6] vs AEL Larisa [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h00[12] Kaisar Kyzylorda [12] vs Ordabasy [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h00[9] FK Aktobe Lento [9] vs Kyzylzhar Petropavlovsk [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h00[6] Akzhayik Oral [6] vs FC Shakhtyor Karagandy [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h00[1] Lokomotiv Astana [1] vs Tobol Kostanai [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h00[11] FK Atyrau [11] vs FC Zhetysu Taldykorgan [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h00[8] Irtysh Pavlodar [8] vs FC Kairat Almaty [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0420h00[2] FK Ventspils [2] vs Caramba/Dinamo Rigaja [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h00[8] Kauno Zalgiris [8] vs Atlantas Klaipeda [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h00[6] Stumbras [6] vs Trakai [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[2] Progres Niedercorn [2] vs Rodange 91 [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[9] Hostert [9] vs Victoria Rosport [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[11] UNA Strassen [11] vs US Mondorf-les-Bains [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[6] Racing Union [6] vs Hamm RM Benfica FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[8] CS Petange [8] vs F91 Dudelange [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[14] US Esch [14] vs Red Boys Differdange [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[3] Fola Esch [3] vs Jeunesse Esch [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[2] FC Vardar Skopje [2] vs FK Skopje [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[2] FC Vardar Skopje [2] vs Rabotnicki Skopje [4]
0 : 1
0.82
0 : 1
1.00
4.00
1.44
4.00
5.60
 
0.88
2 1/2
0.92
29/0422h00[7] FK Korzo Prilep [7] vs Pobeda Prilep [8]
0 : 3/4
0.77
0 : 3/4
-0.95
3.65
1.55
3.65
5.00
 
0.77
2 1/4
-0.97
29/0422h00[7] FK Korzo Prilep [7] vs Sileks [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[5] Academy Pandev [5] vs Pobeda Prilep [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[5] Academy Pandev [5] vs FK Shkendija 79 [1]
1 : 0
0.97
1 : 0
0.85
4.15
5.00
4.15
1.47
 
0.75
2 3/4
-0.95
29/0422h00[6] Renova Cepciste [6] vs FK Skopje [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[9] Pelister Bitola [9] vs Renova Cepciste [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[9] Pelister Bitola [9] vs Sileks [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[1] FK Shkendija 79 [1] vs Rabotnicki Skopje [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h00[4] Dinamo-Auto [4] vs Zimbru Chisinau [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h00[8] FC Sfintul Gheorghe [8] vs Sheriff Tiraspol [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[16] Start IK [16] vs Haugesund [5]
0 : 0
0.84
0 : 0
-0.96
3.50
2.39
3.50
2.67
 
0.86
2 1/2
1.00
30/0400h00[12] Sandefjord [12] vs Brann [1]
1/2 : 0
-0.93
1/2 : 0
0.81
3.55
4.05
3.55
1.80
 
0.93
2 1/2
0.93
30/0400h00[2] Molde [2] vs Odd Grenland [10]
0 : 3/4
0.80
0 : 3/4
-0.93
3.90
1.63
3.90
4.75
 
0.84
2 1/2
-0.98
30/0400h00[9] Tromso IL [9] vs Kristiansund BK [11]
0 : 3/4
0.90
0 : 3/4
0.98
3.70
1.70
3.70
4.50
 
0.86
2 1/2
1.00
30/0400h00[8] Sarpsborg 08 [8] vs Bodo Glimt [14]
0 : 3/4
-0.97
0 : 3/4
0.85
3.65
1.76
3.65
4.20
 
0.83
2 1/2
-0.97
30/0402h00[7] Stromsgodset [7] vs Rosenborg [4]
1/4 : 0
0.95
1/4 : 0
0.93
3.50
3.00
3.50
2.17
 
0.85
2 1/2
-0.99
29/0421h30[13] Gaz Metan Medias [13] vs Botosani [8]
0 : 1/4
-0.89
0 : 1/4
0.77
3.15
2.38
3.15
2.78
 
-0.84
2 1/4
0.70
30/0400h45[2] Steaua Bucuresti [2] vs CFR Cluj [1]
0 : 1/4
-0.93
0 : 1/4
0.80
3.15
2.33
3.15
2.84
 
-0.89
2 1/4
0.75
29/0422h00[14] Habitpharm Javor [14] vs Borac Cacak [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[16] FK Rad Beograd [16] vs FK Backa Backa Palanka [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[3] Cukaricki Stankom [3] vs FK Spartak Zlatibor Voda [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[7] FK Napredak Krusevac [7] vs Crvena Zvezda [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[4] Radnicki Nis [4] vs FK Vozdovac Beograd [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[11] Zemun [11] vs Mladost Lucani [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[12] Macva Sabac [12] vs Radnik Surdulica [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[8] Vojvodina Novi Sad [8] vs Partizan Belgrade [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h00[8] Kayserispor [8] vs Alanyaspor [15]
0 : 0
-0.96
0 : 0
0.84
3.70
2.55
3.70
2.28
 
0.78
2 3/4
-0.93
29/0423h00[6] Goztepe [6] vs Kardemir Karabukspor [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h00[11] Bursaspor [11] vs Konyaspor [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h00[7] Sivasspor [7] vs Genclerbirligi [17]
0 : 1/4
0.80
0 : 1/4
-0.93
3.45
2.05
3.45
3.10
 
0.90
2 1/2
0.96
29/0423h00[13] Antalyaspor [13] vs Trabzonspor [5]
0 : 0
0.96
0 : 0
0.92
3.70
2.50
3.70
2.34
 
0.80
2 3/4
-0.94
29/0423h00[16] Osmanlispor FC [16] vs Istanbul Buyuksehir Belediyesi [2]
1/2 : 0
0.77
1/2 : 0
-0.89
3.45
2.95
3.45
2.12
 
-0.94
2 3/4
0.80
29/0423h00[9] Kasimpasa [9] vs Fenerbahce [4]
1 : 0
-0.94
1 : 0
0.82
4.45
5.20
4.45
1.46
 
0.80
3
-0.94
29/0423h00[10] Yeni Malatyaspor [10] vs Akhisar Bld.Geng [12]
0 : 1/4
-0.84
0 : 1/4
0.72
3.45
2.41
3.45
2.53
 
0.91
2 1/2
0.95
29/0423h00[1] Galatasaray [1] vs Besiktas JK [3]
0 : 1/4
-0.94
0 : 1/4
0.82
3.70
2.23
3.70
2.62
 
0.80
2 3/4
-0.94
29/0421h00[5] Djurgardens [5] vs Hammarby [1]
0 : 1/4
0.98
0 : 1/4
0.90
3.50
2.21
3.50
2.94
 
0.85
2 1/2
-0.99
29/0421h00[9] GIF Sundsvall [9] vs Elfsborg [11]
0 : 0
0.94
0 : 0
0.94
3.35
2.54
3.35
2.57
 
-0.99
2 1/2
0.85
29/0423h30[8] Kalmar [8] vs Malmo FF [7]
1/2 : 0
-0.99
1/2 : 0
0.87
3.50
3.85
3.50
1.87
 
-0.96
2 1/2
0.82
29/0423h30[3] IFK Norrkoping FK [3] vs Trelleborgs FF [16]
0 : 1 1/2
0.90
0 : 1 1/2
0.98
5.30
1.30
5.30
7.90
 
0.82
3
-0.96
29/0420h00[12] Lyngby [12] vs Randers FC [13]
1/4 : 0
-0.94
1/4 : 0
0.82
3.60
3.15
3.60
2.06
 
0.85
2 1/2
-0.99
29/0420h00[8] Sonderjyske [8] vs Odense BK [9]
0 : 0
0.98
0 : 0
0.90
3.45
2.57
3.45
2.48
 
0.85
2 1/2
-0.99
29/0422h00[2] Midtjylland [2] vs Aalborg [5]
0 : 1 1/4
0.89
0 : 1 1/4
0.99
4.90
1.40
4.90
6.20
 
0.85
3
-0.99
30/0400h00[1] Brondby IF [1] vs Nordsjaelland [3]
0 : 1 1/4
0.82
0 : 1 1/4
-0.94
5.20
1.39
5.20
5.90
 
0.98
3 3/4
0.88
29/0415h00[17] Gamba Osaka [17] vs Sagan Tosu [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0413h00[1] Jeonbuk Hyundai Motors [1] vs Suwon Samsung Bluewings [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0415h00[8] Gangwon FC [8] vs Pohang Steelers [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0415h00[11] Incheon United [11] vs Gyeongnam FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0414h30[11] Changchun Yatai [11] vs Shanghai East Asia FC [1]
1 : 0
0.72
1 : 0
-0.90
3.95
3.75
3.95
1.67
 
0.95
3 1/4
0.85
29/0418h35[6] Chongqing Lifan [6] vs Guangzhou Fuli FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h35[7] Shanghai Shenhua [7] vs Dalian Aerbin [16]
0 : 1
-0.98
0 : 1
0.80
3.85
1.61
3.85
4.20
 
0.80
2 3/4
1.00
29/0418h35[2] Shandong Luneng [2] vs Henan Jianye [14]
0 : 1
0.77
0 : 1
-0.95
4.25
1.43
4.25
5.40
 
0.85
2 3/4
0.95
29/0418h35[5] Beijing Guoan [5] vs Guizhou Hengfeng Zhicheng [15]
0 : 1 1/4
0.80
0 : 1 1/4
-0.98
4.70
1.33
4.70
6.40
 
0.90
3
0.90
29/0413h30[3] Wofoo Tai Po [3] vs Guangzhou R F U19 [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0416h30[9] Hong Kong Sapling [9] vs LeeMan [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0416h30[3] Balestier Khalsa FC [3] vs Singapore Warriors [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h00[17] Ubon UMT United [17] vs Bangkok United FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h00[11] Chonburi Shark FC [11] vs Prachuap Khiri Khan [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h00[8] Sukhothai [8] vs Buriram United [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h00[13] BEC Tero Sasana [13] vs Pattaya United [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h30[12] Hatta [12] vs Ajman [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h30[7] Al-Sharjah [7] vs Dabba Al-Fujairah [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h30[5] Al Ahli(UAE) [5] vs Al-Wasl [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h30[11] Emirates Club [11] vs Al Nasr Dubai [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h30[2] Al Wehda(UAE) [2] vs Al-Jazira(UAE) [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[7] Metallurg Bekobod [7] vs Buxoro FK [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[5] Navbahor Namangan [5] vs Neftchi Fargona [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[11] Defensa Y Justicia [11] vs Rosario Central [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[20] Patronato Parana [20] vs San Lorenzo [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[13] Belgrano [13] vs Colon de Santa Fe [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[2] Godoy Cruz Antonio Tomba [2] vs San Martin San Juan [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[25] Chacarita juniors [25] vs Temperley [26]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[23] Gimnasia La Plata [23] vs Boca Juniors [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[22] Lanus [22] vs Argentinos juniors [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[21] Newells Old Boys [21] vs Independiente [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[28] Olimpo Bahia Blanca [28] vs Club Atletico Tigre [24]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[7] Racing Club [7] vs Arsenal de Sarandi [27]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[10] River Plate [10] vs Estudiantes La Plata [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[12] Union Santa Fe [12] vs Talleres Cordoba [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[19] Velez Sarsfield [19] vs Banfield [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[11] Atletico Mineiro [11] vs Corinthians Paulista (SP) [1]
0 : 1/4
0.94
0 : 1/4
0.94
3.25
2.20
3.25
2.97
 
0.90
2 1/4
0.96
30/0402h00[13] Bahia BA [13] vs Atletico Paranaense [2]
0 : 1/4
0.92
0 : 1/4
0.96
3.25
2.16
3.25
3.05
 
0.89
2 1/4
0.97
30/0402h00[16] Ceara [16] vs Flamengo [3]
1/4 : 0
-0.93
1/4 : 0
0.80
3.20
3.25
3.20
2.08
 
-0.99
2 1/4
0.85
30/0402h00[12] Fluminense RJ [12] vs Sao Paulo [7]
0 : 0
0.80
0 : 0
-0.93
3.25
2.38
3.25
2.68
 
0.91
2 1/4
0.95
30/0402h00[20] Parana STC PR [20] vs Sport Club Recife PE [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0405h00[9] Internacional RS [9] vs Cruzeiro (MG) [19]
0 : 1/2
0.95
0 : 1/2
0.93
3.20
1.92
3.20
3.70
 
-0.99
2 1/4
0.85
30/0403h00[B-6] Sport Boys Warnes [B-6] vs Royal Pari FC [B-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[A-6] Universitario de Sucre [A-6] vs San Jose [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[A-4] Real Potosi [A-4] vs Jorge Wilstermann [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[A-5] Destroyers [A-5] vs Club Guabira [A-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[A-2] Bolivar [A-2] vs Oriente Petrolero [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[B-7] Aurora [B-7] vs Nacional Potosi [B-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h30[12] Millonarios [12] vs Atletico Huila [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h30[9] Aguilas Doradas [9] vs Jaguares de Cordoba [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h30[4] Deportes Tolima [4] vs Independiente Santa Fe [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h30[3] Dep.Independiente Medellin [3] vs Deportivo Pasto [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h30[20] Deportivo Rionegro [20] vs Patriotas FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h30[5] Deportivo Cali [5] vs Atletico Bucaramanga [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h30[19] Boyaca Chico [19] vs Envigado FC [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h30[8] Atletico Junior Barranquilla [8] vs Alianza Petrolera [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h30[6] Deportiva Once Caldas [6] vs America de Cali [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h30[17] La Equidad [17] vs Atletico Nacional Medellin [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[8] Macara [8] vs Universidad Catolica [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[7] Sociedad Deportiva Aucas [7] vs Club Sport Emelec [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[6] Delfin SC [6] vs Independiente Jose Teran [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[12] Guayaquil City [12] vs Deportivo Cuenca [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[1] Barcelona SC(ECU) [1] vs Liga Dep. Universitaria Quito [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[9] CD El Nacional [9] vs Tecnico Universitario [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[A-4] Dep.San Martin [A-4] vs Alianza Lima [A-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[B-8] Deportivo Union Comercio [B-8] vs Academia Deportiva Cantolao [B-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[B-7] Sport Boys [B-7] vs Deportivo Municipal [B-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[A-8] Universitario De Deportes [A-8] vs Sporting Cristal [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[A-3] UTC Cajamarca [A-3] vs Inti Gas Deportes [A-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[A-2] Sport Rosario [A-2] vs Comerciantes Unidos [A-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[B-4] EM Deportivo Binacional [B-4] vs Real Atletico Garcilaso [B-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[B-1] Sport Huancayo [B-1] vs FBC Melgar [B-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[15] Monagas SC [15] vs Mineros de Guayana [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[10] Zulia FC [10] vs Estudiantes Merida FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[5] Deportivo La Guaira [5] vs Aragua FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[13] Atletico Venezuela [13] vs Portuguesa FC [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[1] Carabobo FC [1] vs Deportivo Anzoategui [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[18] Estudiantes Caracas SC [18] vs Deportivo Metropolitano [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[6] Deportivo Tachira [6] vs Caracas FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[2] Zamora Barinas [2] vs Trujillanos [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[8] Deportivo Lara [8] vs Academia Puerto Cabello [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0404h00[Tay-8] Colorado Rapids [Tay-8] vs Orlando City [Dong-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0404h00[Dong-5] Columbus Crew [Dong-5] vs San Jose Earthquakes [Tay-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0404h00[Tay-10] Minnesota United FC [Tay-10] vs Houston Dynamo [Tay-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0404h00[Dong-1] New York City Football Club [Dong-1] vs FC Dallas [Tay-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0404h00[Tay-4] LA Galaxy [Tay-4] vs New York Red Bulls [Dong-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0404h00[Dong-4] New England Revolution [Dong-4] vs FC Kansas City [Tay-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0411h00[5] Club America [5] vs Santos Laguna [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0411h06[17] Chivas Guadalajara [17] vs Club Leon [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[6] Pumas U.N.A.M. [6] vs Queretaro FC [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0408h00[14] Veracruz [14] vs CDSyC Cruz Azul [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[13] CF Reus Deportiu [13] vs Real Zaragoza [5]
0 : 0
0.95
0 : 0
0.93
2.96
2.60
2.96
2.64
 
0.93
2
0.93
30/0400h00[17] Cultural Leonesa [17] vs Cordoba [19]
0 : 1/4
-0.94
0 : 1/4
0.82
3.30
2.31
3.30
2.74
 
0.87
2 1/2
0.99
30/0400h00[1] Rayo Vallecano [1] vs Tenerife [11]
0 : 3/4
0.78
0 : 3/4
-0.90
3.95
1.56
3.95
4.90
 
0.78
2 1/2
-0.93
30/0400h00[22] Sevilla Atletico [22] vs AD Alcorcon [15]
1/4 : 0
0.98
1/4 : 0
0.90
2.97
3.25
2.97
2.20
 
0.88
2
0.98
30/0400h00[3] SD Huesca [3] vs Granada CF [8]
0 : 1/4
0.72
0 : 1/4
-0.84
3.30
1.98
3.30
3.40
 
-0.94
2 1/2
0.80
30/0400h00[18] Almeria [18] vs Barcelona B [20]
0 : 0
0.88
0 : 0
1.00
3.25
2.45
3.25
2.60
 
0.93
2 1/4
0.93
30/0400h00[21] La Hoya Lorca CF [21] vs Gimnastic Tarragona [16]
0 : 0
-0.96
0 : 0
0.84
3.10
2.71
3.10
2.44
 
0.90
2 1/4
0.96
30/0400h00[6] Numancia [6] vs Real Oviedo [7]
0 : 1/4
0.72
0 : 1/4
-0.84
3.10
2.00
3.10
3.60
 
0.85
2
-0.99
30/0400h00[10] Osasuna [10] vs CD Lugo [12]
0 : 3/4
0.83
0 : 3/4
-0.95
3.55
1.62
3.55
4.95
 
0.90
2 1/4
0.96
30/0400h00[2] Sporting Gijon [2] vs Albacete [14]
0 : 1
-0.78
0 : 1
0.66
3.40
1.65
3.40
5.00
 
-0.94
2 1/4
0.80
30/0400h00[9] Real Valladolid [9] vs Cadiz [4]
0 : 1/2
-0.88
0 : 1/2
0.76
3.15
2.10
3.15
3.25
 
-0.93
2 1/4
0.78
29/0418h30[17] SV Darmstadt 98 [17] vs Union Berlin [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h30[7] Ingolstadt [7] vs Holstein Kiel [3]
0 : 1/4
-0.98
0 : 1/4
0.86
3.45
2.28
3.45
2.84
 
-0.99
2 3/4
0.85
29/0418h30[14] Heidenheimer [14] vs SV Sandhausen [8]
0 : 1/4
-0.94
0 : 1/4
0.82
3.25
2.35
3.25
2.90
 
0.82
2 1/4
-0.96
29/0418h30[5] Arminia Bielefeld [5] vs Kaiserslautern [18]
0 : 3/4
0.90
0 : 3/4
0.98
3.85
1.73
3.85
4.15
 
0.86
2 3/4
1.00
29/0418h30[6] VfL Bochum [6] vs Erzgebirge Aue [13]
0 : 3/4
0.95
0 : 3/4
0.93
3.55
1.67
3.55
5.00
 
0.89
2 1/2
0.97
29/0418h30[11] Dynamo Dresden [11] vs Fortuna Dusseldorf [1]
0 : 0
0.87
0 : 0
-0.99
3.50
2.43
3.50
2.62
 
0.92
2 3/4
0.94
29/0418h30[10] MSV Duisburg [10] vs Jahn Regensburg [4]
0 : 1/4
-0.93
0 : 1/4
0.80
3.60
2.29
3.60
2.73
 
0.86
2 3/4
1.00
29/0418h30[2] Nurnberg [2] vs Eintracht Braunschweig [12]
0 : 1/2
0.82
0 : 1/2
-0.94
3.45
1.82
3.45
4.15
 
0.92
2 1/2
0.94
29/0418h30[16] St. Pauli [16] vs Greuther Furth [15]
0 : 1/4
0.94
0 : 1/4
0.94
3.45
2.19
3.45
2.99
 
1.00
2 1/2
0.86
29/0422h00[11] SL Benfica B [11] vs Vitoria Guimaraes B [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[8] Porto B [8] vs Sporting Braga II [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[1] Nacional da Madeira [1] vs Leixoes [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[6] Viseu [6] vs Gil Vicente [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[9] FC Famalicao [9] vs CF Uniao Madeira [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[20] Real Sport Clube [20] vs Cova Piedade [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[15] SC Covilha [15] vs Academica Coimbra [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[13] Oliveirense [13] vs Santa Clara [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[3] FC Arouca [3] vs Penafiel [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[12] Varzim [12] vs Sporting CP B [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[7] Westerlo [7] vs Tubize [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[6] Roeselare [6] vs Saint Gilloise [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[5] Ullensaker/Kisa IL [5] vs Viking [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[14] Levanger FK [14] vs Ham-Kam [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[2] Notodden FK [2] vs Sogndal [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[8] Mjondalen IF [8] vs Tromsdalen [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[6] Strommen [6] vs Nest Sotra [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[3] Sandnes Ulf [3] vs Jerv [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[9] Asane Fotball [9] vs Floro [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h00[14] Adana Demirspor [14] vs Altinordu [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h00[16] Denizlispor [16] vs Gaziantepspor [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h00[3] Umraniyespor [3] vs Caykur Rizespor [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h00[10] Istanbulspor [10] vs Adanaspor [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h00[7] Erzurum BB [7] vs Elazigspor [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h00[17] Manisaspor [17] vs Ankaragucu [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h00[12] Giresunspor [12] vs Samsunspor [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h00[13] Eskisehirspor [13] vs Boluspor [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h00[6] Gaziantep Buyuksehir Belediyesi [6] vs Balikesirspor [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[3] IK Brage [3] vs Helsingborg [8]
1/4 : 0
0.96
1/4 : 0
0.92
3.55
2.84
3.55
2.14
 
0.92
2 3/4
0.94
29/0423h30[15] IK Frej Taby [15] vs Varbergs BoIS FC [14]
0 : 1/4
0.82
0 : 1/4
-0.94
3.45
2.06
3.45
3.10
 
0.88
2 1/2
0.98
29/0419h45[1] Esbjerg [1] vs Fredericia [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h45[2] Viborg [2] vs Vejle [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h45[3] Vendsyssel [3] vs Brabrand [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h45[8] Nykobing Falster [8] vs Fremad Amager [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h45[6] Herfolge Boldklub Koge [6] vs Skive IK [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h45[10] Roskilde [10] vs Thisted FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0414h00[7] Suwon City [7] vs Daejeon Citizen [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0415h00[4] Ansan Mugunghwa FC [4] vs Gwangju Football Club [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0414h30[8] Shanghai Shenxin [8] vs Inner Mongolia Zhongyou [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0414h30[11] Heilongjiang Lava Spring [11] vs Meixian Hakka [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0415h00[16] Xinjiang Tianshan Leopard [16] vs Dalian Chaoyue [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h30[9] Shenzhen JiaZhaoye [9] vs Shijiazhuang YongChang FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h30[1] Wuhan ZALL [1] vs Qingdao Huanghai F.C. [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0404h00[Nhóm 2-1] Sacramento Republic FC [Nhóm 2-1] vs Tulsa Roughneck [Nhóm 2-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0404h00[Nhóm 1-15] Toronto FC II [Nhóm 1-15] vs Red Bull New York Reserve [Nhóm 1-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0404h00[Nhóm 2-5] Swope Park Rangers [Nhóm 2-5] vs St.Louis Lions [Nhóm 2-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h59[3] Leones Univ Guadalajara [3] vs Cafetaleros de Tapachula [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[D-9] C.D. San Fernando Isleno [D-9] vs Ejido [D-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[C-9] UE Olot [C-9] vs Valencia CF Mestalla [C-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[C-5] CF Peralada [C-5] vs CD Ebro [C-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[B-8] Barakaldo CF [B-8] vs Burgos CF [B-14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[B-12] SD Amorebieta [B-12] vs Leioa [B-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[A-6] Fuenlabrada [A-6] vs CF Rayo Majadahonda [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[C-19] Baleares [C-19] vs CD Alcoyano [C-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[C-4] CF Badalona [C-4] vs Formentera [C-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[B-1] Sporting de Gijon B [B-1] vs Real Sociedad B [B-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[A-10] UD San Sebastian Reyes [A-10] vs Real Madrid Castilla [A-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[A-4] Atletico de Madrid B [A-4] vs CD Artistico Navalcarnero [A-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[B-2] Athletic Bilbao B [B-2] vs CD Lealtad [B-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[B-15] CD Izarra [B-15] vs Osasuna B [B-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[A-11] Rapido de Bouzas [A-11] vs Deportivo La Coruna B [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[C-17] Atletico Saguntino [C-17] vs UE Llagostera [C-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[A-5] Celta vigo b [A-5] vs CF Talavera de la Reina [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[D-8] Las Palmas Atletico [D-8] vs Ecija Balompie [A-20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[D-18] Cordoba B [D-18] vs UCAM Murcia [D-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[D-14] Granada CF B [D-14] vs Recreativo Huelva [D-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[C-14] SCR Pena Deportiva [C-14] vs UE Cornella [C-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[B-5] SD Gernika [B-5] vs Arenas Club de Getxo [A-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[D-15] Merida AD [D-15] vs Villanovense [D-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[D-3] FC Cartagena [D-3] vs Lorca Deportiva FC [D-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[A-19] Toledo [A-19] vs coruxo FC [A-21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[B-10] Pena Sport [B-10] vs CD Tudelano [B-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[D-12] Jumilla [D-12] vs Real Balompedica Linense [D-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[A-9] AD Union Adarve [A-9] vs CD Guijuelo [A-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[A-22] G. Segoviana [A-22] vs Pontevedra [A-14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[A-25] Carceda [A-25] vs Ponferradina [A-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[A-17] CD Vitoria(SPA) [A-17] vs Caudal [B-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[A-23] Real Zaragoza B [A-23] vs Villarreal B [C-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[D-2] UD Marbella [D-2] vs UD Melilla [D-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[C-15] Ontinyent CF [C-15] vs Hercules [C-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[B-6] Mirandes [B-6] vs Real Union Irun [B-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[D-11] Badajoz [D-11] vs Extremadura [D-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[C-12] Sabadell [C-12] vs Mallorca [C-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[C-2] Elche [C-2] vs Lleida [C-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[A-18] Racing de Ferrol [A-18] vs Real Valladol B [A-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[B-4] Racing Santander [B-4] vs UD Logrones [B-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[D-1] Real Murcia [D-1] vs Real Betis B [D-19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0420h00[A-16] Pro Piacenza [A-16] vs Arzachena [A-19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[B-13] Renate AC [B-13] vs Fermana [B-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[C-2] Trapani [C-2] vs AC Monopoli [C-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[C-6] Juve Stabia [C-6] vs US Siracusa [C-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[B-4] Feralpisalo [B-4] vs Triestina [B-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[C-12] Rende [C-12] vs A.S Andria Bat [C-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[A-7] Pontedera [A-7] vs Prato [A-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[A-14] Cuneo [A-14] vs Monza [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[A-10] Giana [A-10] vs Gavorrano [A-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[C-8] Matera [C-8] vs Catania [C-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[A-17] Pistoiese [A-17] vs Alessandria [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[C-19] USD Akragas [C-19] vs Fondi [C-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[B-3] Sambenedettese [B-3] vs Albinoleffe [B-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[C-10] Virtus Francavilla [C-10] vs Cosenza Calcio 1914 [C-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[A-13] Olbia [A-13] vs Viterbese [A-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[C-9] ASD Sicula Leonzio [C-9] vs Reggina [C-14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[C-15] Bisceglie 1913 [C-15] vs US Casertana 1908 [C-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[B-14] AC Mestre [B-14] vs Santarcangelo [B-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[B-1] Reggiana [B-1] vs Padova [B-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[A-15] Arezzo [A-15] vs Pisa [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[B-9] Alma Juventus Fano [B-9] vs Teramo [B-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[B-17] Vicenza [B-17] vs Bassano [B-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[A-6] Livorno [A-6] vs Carrarese [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[B-5] Ravenna [B-5] vs SudTirol [B-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[A-5] Robur Siena S.S.D. [A-5] vs Piacenza [A-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[C-1] Lecce [C-1] vs Paganese [C-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0412h00[11] Bonnyrigg White Eagles [11] vs Sydney United [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0413h00[2] Sydney Olympic [2] vs Sydney FC (Youth) [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0414h50[1] A.P.I.A. Leichhardt Tigers [1] vs South Coast Wolves [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0411h00[3] Yokohama SCC [3] vs FC Ryukyu [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0411h00[7] Fukushima United FC [7] vs Fujieda MYFC [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0411h00[16] Kataller Toyama [16] vs Blaublitz Akita [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0412h00[15] Giravanz Kitakyushu [15] vs Thespa Kusatsu [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0412h00[1] INAC (w) [1] vs Kanagawa University (w) [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0412h00[8] Vegalta Sendai (w) [8] vs Nagano Parceiro (W) [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0413h00[2] Urawa Red Diamonds (w) [2] vs JEF United Ichihara Chiba (w) [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h15  Brunei U21   vs Myanmar U21  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h15  Thailand U21   vs East Timor U21  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0415h15[CFL-9] Dukla PrahaU21 [CFL-9] vs FCBohemians1905 U21 [CFL-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0416h00[MSFL-8] Fotbal Trinec U21 [MSFL-8] vs BrnoU21 [MSFL-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[CFL-6] Slovan LiberecU21 [CFL-6] vs Sparta PrahaU21 [CFL-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[MSFL-2] Synot SlovackoU21 [MSFL-2] vs Banik OstravaU21 [MSFL-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[CFL-1] TepliceU21 [CFL-1] vs Hradec KraloveU21 [CFL-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[CFL-3] Mlada BoleslavU21 [CFL-3] vs Marila Pribram U21 [CFL-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by keobong365.com - All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất