GiờTrận đấuKèo Châu ÁBàn ThắngKèo Châu Âu
05/0502h00[13] Brighton Hove Albion [13] vs Manchester United [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h45[12] Partick Thistle [12] vs Ross County [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0521h00[2] Alashkert [2] vs Shirak [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0523h00[10] Cracovia Krakow [10] vs Slask Wroclaw [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h30[11] Lechia Gdansk [11] vs LKS Nieciecza [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0521h00[3] Slutsksakhar Slutsk [3] vs FK Vigvam Smolevichy [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0500h00[3] Levski Sofia [3] vs Botev Plovdiv [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0502h30[4] KAA Gent [4] vs Charleroi [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0500h00[5] Trans Narva [5] vs FC Kuressaare [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h45[2] Cork City [2] vs Limerick FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h45[10] Bray Wanderers [10] vs Derry City [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h45[6] St. Patricks Athletic [6] vs Shamrock Rovers [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h45[3] Waterford United [3] vs Dundalk [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0520h00[4] Spartaks Jurmala [4] vs FK Liepaja [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0522h00[5] Caramba/Dinamo Rigaja [5] vs FK Valmiera [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[1] Hammarby [1] vs GIF Sundsvall [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[6] AC Horsens [6] vs Aalborg [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0523h25  Al-Kawkab   vs Al Raed [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0520h00[8] Al Aqaba SC [8] vs Shabab AlOrdon [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0522h30[1] Al Wihdat Amman [1] vs Al Yarmouk [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0515h45[12] Negeri Sembilan [12] vs Johor FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0517h00[7] Thanh Hoa [7] vs Sai Gon FC [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0517h00[12] Song Lam Nghe An [12] vs Nam Dinh FC [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[14] Chamois Niortais [14] vs Le Havre [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[20] Tours [20] vs Lens [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[2] Nimes [2] vs Ajaccio Gfco [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[12] Orleans US 45 [12] vs Chateauroux [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[7] Paris FC [7] vs Nancy [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[11] AJ Auxerre [11] vs Ajaccio [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[5] Stade Brestois [5] vs Quevilly [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[8] Lorient [8] vs Bourg Peronnas [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[10] Sochaux [10] vs Clermont [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[13] Valenciennes [13] vs Reims [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0520h00[14] Hapoel Ramat Gan [14] vs Maccabi Herzliya [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0520h00[11] Ironi Nir Ramat HaSharon [11] vs Hapoel Petah Tikva [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0520h00[4] Hapoel Rishon Lezion [4] vs Hapoel Hadera [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0520h00[5] Maccabi Ahi Nazareth [5] vs Beitar Shimshon Tel Aviv [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0520h00[3] Hapoel Katamon Jerusalem [3] vs Maccabi Ahi Nazareth [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0520h00[7] Hapoel Afula [7] vs Hapoel Tel Aviv [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0520h00[16] Ironi Nesher [16] vs Hapoel Bnei Lod [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0520h00[12] Hapoel Marmorek lrony Rehovot [12] vs Hapoel Kfar Saba [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0502h00[8] Chiasso [8] vs Schaffhausen [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0502h00[6] FC Wil 1900 [6] vs FC Rapperswil-Jona [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0502h00[10] Wohlen [10] vs Aarau [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0502h00[4] Servette [4] vs Vaduz [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0502h00[1] Neuchatel Xamax [1] vs Winterthur [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[15] IK Frej Taby [15] vs AFC Alliance [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0523h30[5] SV Ried [5] vs FC Blau Weiss Linz [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0523h30[4] FC Liefering [4] vs TSV Hartberg [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0523h30[8] Kapfenberg [8] vs Austria Lustenau [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0523h30[1] FC Wacker Innsbruck [1] vs WSG Wattens [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0523h30[3] FC Magna Wiener Neustadt [3] vs FAC Team Fur Wien [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0514h45[11] UKM FC [11] vs PDRM [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0514h45[9] Terengganu B [9] vs Felcra FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0519h00[1] Felda United [1] vs Pahang UiTM FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0505h15[10] Sampaio Correa [10] vs SC Paysandu Para [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0507h30[6] Oeste [6] vs Coritiba PR [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0504h00[Nhóm 2-4] Phoenix Rising FC [Nhóm 2-4] vs Los Angeles Galaxy II [Nhóm 2-14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0504h00[Nhóm 1-13] Harrisburg Islanders [Nhóm 1-13] vs Tampa Bay Rowdies [Nhóm 1-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0504h00[Nhóm 2-3] Real Monarchs [Nhóm 2-3] vs Orange County Blues FC [Nhóm 2-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[2] Rodez Aveyron [2] vs Avranches [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[6] USL Dunkerque [6] vs Cholet So [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[11] Entente Sannois [11] vs Bastia  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[13] Les Herbiers [13] vs Stade Lavallois MFC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[7] Concarneau [7] vs Grenoble [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[12] Chambly Fc [12] vs Avenir Sportif Beziers [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[1] Red Star FC 93 [1] vs Lyon Duchere [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[8] Boulogne [8] vs GS Consolat Marseille [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[17] Creteil [17] vs Pau FC [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0517h15[2] Bentleigh greens [2] vs Kingston City [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0517h15[5] Pascoe Vale SC [5] vs FC Bulleen Lions [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0517h15[9] Melbourne Knights [9] vs Avondale Heights [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0517h30[11] Oakleigh Cannons [11] vs Dandenong Thunder [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0518h00[2] FC Shakhtar Donetsk U21 [2] vs Karpaty U21 [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0518h00[1] Dinamo KyivU21 [1] vs Illichivets U21 [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0518h00[5] PFK Aleksandriya U21 [5] vs FC Vorskla U21 [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by keobong365.com - All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất