GiờTrận đấuKèo Châu ÁBàn ThắngKèo Châu Âu
24/0203h00[19] Deportivo La Coruna [19] vs RCD Espanyol [15]
0 : 1/4
-0.88
0 : 1/4
0.77
3.20
2.45
3.20
2.75
 
0.89
2 1/4
0.99
24/0202h30[16] FSV Mainz 05 [16] vs VfL Wolfsburg [13]
0 : 1/4
-0.96
0 : 1/4
0.86
3.40
2.31
3.40
2.83
 
0.99
2 1/2
0.89
Trực tiếp: BDTV
24/0202h45[13] Strasbourg [13] vs Montpellier [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h00[13] Groningen [13] vs NAC Breda [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h30[9] Standard Liege [9] vs Club Brugge [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h30[15] Mechelen [15] vs Charleroi [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h30[12] Oostende [12] vs Sint-Truidense [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h30[5] Racing Genk [5] vs Royal Antwerp [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h30[7] Kortrijk [7] vs Zulte-Waregem [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h30[16] KAS Eupen [16] vs Lokeren [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h30[10] Red Star Waasland [10] vs KAA Gent [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h30[3] Anderlecht [3] vs Mouscron Peruwelz [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0202h45[9] Derry City [9] vs Sligo Rovers [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0202h45[2] Cork City [2] vs Waterford United [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0202h45[4] Bray Wanderers [4] vs St. Patricks Athletic [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0203h00[10] Shamrock Rovers [10] vs Dundalk [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0200h00[13] Naxxar Lions [13] vs Hibernians FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0202h45[6] Newi Cefn Druids [6] vs Bangor City FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0215h50[9] Central Coast Mariners [9] vs Wellington Phoenix [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0217h45[16] Siah Jamegan Khorasan [16] vs Sepahan [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0218h30[8] Gostaresh Folad [8] vs Peykan [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0219h00[12] Naft Tehran [12] vs Sanat-Naft [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0219h30[14] Sepidrood Rasht [14] vs Saipa [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0219h55[3] Al-Jahra [3] vs Kazma [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0222h25[1] Al Kuwait SC [1] vs Al-Qadsia SC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0215h45[9] Negeri Sembilan [9] vs Terengganu [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0215h45[3] Selangor [3] vs Pahang [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0220h00[8] Kedah [8] vs PKNP FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0208h00[10] Hamilton Wanderers SC [10] vs Wellington Phoenix Reserve [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0220h50[11] Al-Arabi SC [11] vs Al-Khuraitiat [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0223h00[5] Umm Salal [5] vs Al-Sailiya [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0220h00[14] Air Force Central [14] vs Muang Thong United [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0220h35[4] Al Nasr Dubai [4] vs Al-Dhafra [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0220h35[5] Al-Jazira(UAE) [5] vs Hatta [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0223h15[2] Al Wehda(UAE) [2] vs Al Ahli(UAE) [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0206h00[3] Colo Colo [3] vs O.Higgins [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0207h30[12] Tecnico Universitario [12] vs Barcelona SC(ECU) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0207h30[5] Club Sport Emelec [5] vs Macara [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0208h00[4] Deportivo Cuenca [4] vs Tecnico Universitario [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0208h00[6] Puebla [6] vs Necaxa [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0210h00[18] Atlas [18] vs Monterrey [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0219h30[17] Enppi [17] vs Smouha SC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0222h00[7] Tala Al Jaish [7] vs Petrojet [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h00[5] Maritzburg United [5] vs Platinum Stars [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h00[10] Spezia [10] vs Salernitana [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0203h00[6] Parma [6] vs Venezia [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h00[15] Chamois Niortais [15] vs Nimes [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h00[20] Tours [20] vs Orleans US 45 [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h00[3] Paris FC [3] vs Stade Brestois [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h00[4] Ajaccio [4] vs Sochaux [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h00[13] AJ Auxerre [13] vs Valenciennes [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h00[8] Chateauroux [8] vs Ajaccio Gfco [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h00[16] Lens [16] vs Clermont [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h00[5] Le Havre [5] vs Bourg Peronnas [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h00[17] Nancy [17] vs Lorient [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h00[8] De Graafschap [8] vs Helmond Sport [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h00[17] Go Ahead Eagles [17] vs FC Oss [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h00[5] SC Telstar [5] vs Volendam [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h00[10] Den Bosch [10] vs RKC Waalwijk [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h00[12] Cambuur Leeuwaarden [12] vs Emmen [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h00[13] MVV Maastricht [13] vs Almere City FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h00[15] FC Eindhoven [15] vs Dordrecht [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h00[2] NEC Nijmegen [2] vs Fortuna Sittard [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0219h00[10] Hapoel Petah Tikva [10] vs Hapoel Bnei Lod [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0219h00[14] Hapoel Ramat Gan [14] vs Beitar Shimshon Tel Aviv [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0219h00[13] Ironi Nir Ramat HaSharon [13] vs Hapoel Afula [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0219h00[8] Hapoel Natzrat Illit [8] vs Maccabi Herzliya [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0219h00[5] Hapoel Kfar Saba [5] vs Ironi Nesher [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0219h00[7] Hapoel Katamon Jerusalem [7] vs Hapoel Tel Aviv [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0219h00[11] Hapoel Marmorek lrony Rehovot [11] vs Maccabi Ahi Nazareth [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0219h00[4] Hapoel Hadera [4] vs Hapoel Rishon Lezion [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0215h45[10] Kuantan FA [10] vs UKM FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0215h45[11] Terengganu B [11] vs Pahang UiTM FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0220h00[4] Felcra FC [4] vs MISC-MIFA [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h00[6] Deportivo Moron [6] vs Aldosivi Mar del Plata [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h00[21] Santa Marina Tandil [21] vs San Martin Tucuman [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h00[16] Estudiantes de San Luis [16] vs Almagro [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h00[17] Los Andes [17] vs Juventud U.Gualeguaychu [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h00[2] Villa Dalmine [2] vs Flandria [24]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h00[9] Club Atletico Guemes [9] vs All Boys [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h00[18] Deportivo Riestra [18] vs Instituto [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h00[23] Boca Unidos [23] vs Ferrol Carril Oeste [25]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h00[1] Atletico Rafaela [1] vs Independiente Rivadavia [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h00[14] Sarmiento Junin [14] vs Guillermo Brown [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h00[8] Gimnasia Jujuy [8] vs Agropecuario de Carlos Casares [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h00[19] Quilmes [19] vs CA Brown Adrogue [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0209h00[5] CF Atlante [5] vs Alebrijes de Oaxaca [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0209h30[7] Venados FC [7] vs Atletico San Luis [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0210h36[14] Cimarrones de Sonora [14] vs Leones Univ Guadalajara [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h00[D-6] HK Kopavogs [D-6] vs Hafnarfjordur [D-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h00[12] Avenir Sportif Beziers [12] vs Creteil [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h00[13] Lyon Duchere [13] vs Entente Sannois [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h00[14] Les Herbiers [14] vs Boulogne [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h00[10] Concarneau [10] vs Rodez Aveyron [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h00[16] Avranches [16] vs GS Consolat Marseille [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h00[15] Chambly Fc [15] vs USL Dunkerque [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h00  Bastia   vs Cholet So [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h00[2] Grenoble [2] vs Pau FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0201h00[6] Stade Lavallois MFC [6] vs Red Star FC 93 [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0206h30[6] Tombense [6] vs America MG [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0200h00[4] Bayern Munchen (Youth) [4] vs VfB Eichstatt [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0200h30[11] FC Memmingen [11] vs Greuther Furth (Youth) [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0217h00[8] Chernomorets Odessa U21 [8] vs Karpaty U21 [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0217h00[4] Zorya U21 [4] vs FC Vorskla U21 [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0217h00[1] FC Shakhtar Donetsk U21 [1] vs Zirka Kirovohrad U21 [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0217h00[11] Olimpic Donetsk U21 [11] vs Stal Kamianske U21 [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0217h00[5] PFK Aleksandriya U21 [5] vs Illichivets U21 [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0217h00[9] Veres Rivne U21 [9] vs Dinamo KyivU21 [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by keobong365.com - All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất