GiờTrận đấuKèo Châu ÁBàn ThắngKèo Châu Âu
30/0617h56  Trencin   vs Synot Slovacko  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0617h57  Maribor   vs Cracovia Krakow  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0617h59  Jagiellonia Bialystok   vs FC Viitorul Constanta  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0617h59  Pogon Szczecin   vs Chrobry Glogow  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0617h59  Young Boys   vs Ludogorets Razgrad  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0619h00  Djurgardens   vs Aarhus AGF  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0619h00  Aalborg   vs Randers FC  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0619h00  Viborg   vs Hobro  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0623h00  Luzern   vs Vaduz  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0620h00[6] Neman Grodno [6] vs FC Torpedo Minsk [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0620h00[9] FK Isloch Minsk [9] vs Slutsksakhar Slutsk [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0701h45[7] Sligo Rovers [7] vs Waterford United [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0700h00[6] Valerenga [6] vs Bodo Glimt [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0617h45[17] Ubon UMT United [17] vs Port FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0618h00[4] Muang Thong United [4] vs Prachuap Khiri Khan [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0619h00[13] Pattaya United [13] vs Air Force Central [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0619h00[2] Buriram United [2] vs Bangkok United FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0620h00[14] Sukhothai [14] vs Nakhon Ratchasima [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0704h00[Tay-9] Minnesota United FC [Tay-9] vs FC Dallas [Tay-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0704h00[Tay-10] Seattle Sounders [Tay-10] vs Portland Timbers [Tay-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0623h00[12] Magni [12] vs UMF Njardvik [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0623h00[9] UMF Selfoss [9] vs Thor Akureyri [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0619h00[4] Haka [4] vs Ekenas IF Fotboll [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0619h00[8] KTP Kotka [8] vs AC Kajaani [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0619h00[1] HIFK [1] vs AC Oulu [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0619h00[3] KPV [3] vs Jaro [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0621h00[8] GAIS Goteborg [8] vs Norrby IF [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0621h00[10] Jonkopings Sodra [10] vs Halmstads [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0621h00[16] IFK Varnamo [16] vs IK Brage [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0623h00[15] Gefle IF [15] vs Varbergs BoIS FC [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0623h00[7] Degerfors [7] vs IK Frej Taby [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0617h00[3] Bucheon FC 1995 [3] vs Seongnam FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0617h00[10] FC Anyang [10] vs Ansan Greeners FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0617h00[8] Seoul E-Land FC [8] vs Suwon City [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0615h00[7] Dak Lak [7] vs Viettel [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0615h30[10] Cong An Nhan Dan [10] vs Dong Thap [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0616h30[8] Binh Phuoc [8] vs Binh Dinh [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0704h00[Nhóm 1-6] Indy Eleven [Nhóm 1-6] vs Harrisburg Islanders [Nhóm 1-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0704h00[Nhóm 1-4] Louisville City FC [Nhóm 1-4] vs Red Bull New York Reserve [Nhóm 1-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0704h00[Nhóm 2-8] Colorado Springs Switchbacks FC [Nhóm 2-8] vs San Antonio [Nhóm 2-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0704h00[Nhóm 1-1] FC Cincinnati [Nhóm 1-1] vs Ottawa Fury [Nhóm 1-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0704h00[Nhóm 1-8] Bethlehem Steel [Nhóm 1-8] vs Charlotte Independence [Nhóm 1-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0704h00[Nhóm 2-7] Reno 1868 [Nhóm 2-7] vs Portland Timbers Reserve [Nhóm 2-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0704h00[Nhóm 1-3] Nashville [Nhóm 1-3] vs Atlanta United FC II [Nhóm 1-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0614h00[3] University of Queensland [3] vs Albany Creek [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0615h00[7] Bayside United FC [7] vs Virginia United [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0615h00[12] Mount Gravatt Hawks [12] vs Taringa Rovers [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0614h00[11] Sorrento F.C. [11] vs Inglewood United [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0614h00[7] Armadale SC [7] vs Bayswater City [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0614h00[8] Stirling Lions [8] vs ECU Joondalup [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0614h00[3] Cockburn City [3] vs ECU Joondalup [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0614h00[12] Subiaco AFC [12] vs Balcatta FC [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0618h00[10] Forrestfield United [10] vs Perth SC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0616h30[10] Sutherland Sharks [10] vs Bonnyrigg White Eagles [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0617h00[7] Hake Ya Dong in Sydney City [7] vs Marconi Stallions [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0617h45[12] Sydney FC (Youth) [12] vs A.P.I.A. Leichhardt Tigers [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0614h00[12] Redlands United FC [12] vs Sunshine Coast FC [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0614h00[10] Brisbane Roar (Youth) [10] vs Brisbane City [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0614h00[1] Western Pride [1] vs Queensland Lions SC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0614h00[5] Brisbane Strikers [5] vs Far North Queensland Bulls [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0614h00[13] North Queensland Fury [13] vs SWQ Thunder [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0614h00[11] Magpies Crusaders [11] vs Moreton Bay United [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0612h30[1] Metrostars SC [1] vs Sturt Lions [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0612h30[10] West Bay [10] vs Campbelltown City SC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0612h30[7] Para Hills Knlghts SC [7] vs Adelaide Comets FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0612h30[8] West Adelaide SC [8] vs Croydon Kings [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0612h30[9] Adelaide Panthers [9] vs Adelaide United FC (Youth) [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0615h30[6] Adelaide Olympic [6] vs Adelaide City FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0613h00[14] FC Bulleen Lions [14] vs Avondale Heights [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0616h00[13] Hume City [13] vs Port Melbourne [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0616h00[9] Dandenong Thunder [9] vs Kingston City [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0615h00[11] Fujieda MYFC [11] vs FC Tokyo U23 [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0615h00[13] SC Sagamihara [13] vs Gamba Osaka U23 [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0616h00[17] Giravanz Kitakyushu [17] vs Gainare Tottori [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0710h00[12] Verspah Oita [12] vs Osaka FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0710h00[14] Maruyasu Industries [14] vs Vanraure Hachinohe FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0710h00[9] Veertien Kuwana [9] vs Nara Club [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0710h00[13] Cobar Torre Onagawa [13] vs Imabari FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0710h00[16] Tegevajaro Miyazaki [16] vs Ryutsu Keizai University [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0710h00[4] Sony Sendai [4] vs Yokogawa Musashino [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0702h30[3] Orlando Pride (w) [3] vs North Carolina Women [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0709h00[2] Seattle Reign (w) [2] vs Portland Thorns FC (w) [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0709h00[4] Utah Royals (w) [4] vs Sky Blue FC (w) [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by keobong365.com - All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất