GiờTrận đấuKèo Châu ÁBàn ThắngKèo Châu Âu
12/0520h30[5] TSG Hoffenheim [5] vs Borussia Dortmund [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0520h30[16] SC Freiburg [16] vs Augsburg [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0520h30[17] Hamburger SV [17] vs Borussia Monchengladbach [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0520h30[9] Hertha Berlin [9] vs RB Leipzig [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0520h30[4] Bayer Leverkusen [4] vs Hannover 96 [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0520h30[15] FSV Mainz 05 [15] vs Werder Bremen [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0520h30[1] Bayern Munchen [1] vs VfB Stuttgart [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0520h30[2] Schalke 04 [2] vs Eintracht Frankfurt [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0520h30[14] VfL Wolfsburg [14] vs FC Koln [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0501h00[14] Angers [14] vs Nantes [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0501h00[11] Bordeaux [11] vs Toulouse [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0501h00[10] Guingamp [10] vs Marseille [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0501h00[19] Lille [19] vs Dijon [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0501h00[13] Amiens [13] vs Metz [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0501h00[2] Monaco [2] vs Saint Etienne [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0501h00[7] Montpellier [7] vs Troyes [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0501h00[6] Nice [6] vs Caen [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0501h00[1] Paris Saint Germain (PSG) [1] vs Rennes [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0501h00[16] Strasbourg [16] vs Lyon [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0521h00[8] Saint Johnstone [8] vs Ross County [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0521h00[10] Dundee [10] vs Partick Thistle [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0521h00[7] Motherwell [7] vs Hamilton Academical [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0523h00[4] Gandzasar Kapan [4] vs FC Pyunik [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0520h30[15] LKS Nieciecza [15] vs Arka Gdynia [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0520h30[16] Sandecja Nowy Sacz [16] vs Cracovia Krakow [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0520h30[12] Slask Wroclaw [12] vs Piast Gliwice [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0520h30[13] Pogon Szczecin [13] vs Lechia Gdansk [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0521h00[8] Dinamo Brest [8] vs FK Vitebsk [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0523h00[10] GOSK Gabela [10] vs Borac Banja Luka [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0523h00[11] NK Celik [11] vs Vitez [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0500h00[1] Ludogorets Razgrad [1] vs Levski Sofia [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0500h00[6] Vereya [6] vs CSKA Sofia [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0500h00[5] Botev Plovdiv [5] vs Beroe Stara Zagora [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0502h00[8] Royal Antwerp [8] vs Sint-Truidense [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0502h00[13] Lokeren [13] vs KFCO Wilrijk [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0502h00[15] KAS Eupen [15] vs Oostende [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0500h00[5] Inter Zapresic [5] vs NK Lokomotiva Zagreb [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0500h00[8] Rudes [8] vs Dinamo Zagreb [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0500h00[2] Hajduk Split [2] vs ZNK Osijek [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0500h00[7] Slaven Koprivnica [7] vs Istra 1961 Pula [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0500h00[10] HNK Cibalia [10] vs Rijeka [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0500h00[10] Vaprus Parnu [10] vs FC Flora Tallinn [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0500h00[8] Viljandi Tulevik [8] vs Trans Narva [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0500h00[3] Ujpesti [3] vs Videoton Puskas Akademia [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0500h00[2] Fehervar Videoton [2] vs Szombathelyi Haladas [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0500h00[11] Mezokovesd-Zsory [11] vs Balmazujvarosi FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0500h00[1] Ferencvarosi TC [1] vs Vasas [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0500h00[6] Paksi SE Honlapja [6] vs Budapest Honved [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0500h00[4] Debrecin VSC [4] vs Diosgyor VTK [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0500h30[9] Limerick FC [9] vs St. Patricks Athletic [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0500h00[4] Hapoel Haifa [4] vs Maccabi Netanya [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0500h00[2] Beitar Jerusalem [2] vs Bnei Yehuda Tel Aviv [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0500h00[3] Maccabi Tel Aviv [3] vs Hapoel Beer Sheva [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0520h00[4] Spartaks Jurmala [4] vs Caramba/Dinamo Rigaja [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0522h00[7] Metta/LU Riga [7] vs FK Ventspils [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0518h00[3] Trakai [3] vs FK Zalgiris Vilnius [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0520h00[7] Atlantas Klaipeda [7] vs Suduva [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0523h00[6] FK Iskra Danilovgrad [6] vs Mladost 069 Podgorica [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0523h00[8] FK Kom [8] vs FK Rudar Pljevlja [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0523h00[7] FK Zeta [7] vs OFK Petrovac [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0523h00[1] FK Sutjeska Niksic [1] vs FK Grbalj Radanovici [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0523h00[2] FK Buducnost Podgorica [2] vs Decic Tuzi [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0521h30[10] Sandefjord [10] vs Valerenga [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0500h00[15] Start IK [15] vs Brann [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0523h00[4] FC Viitorul Constanta [4] vs CSM Studentesc Iasi [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0523h00[3] CS Universitatea Craiova [3] vs Steaua Bucuresti [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0523h00[10] CS Voluntari [10] vs Sepsi [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0523h00[11] ACS Poli Timisoara [11] vs Juventus Bucuresti [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0523h00[9] Concordia Chiajna [9] vs Gaz Metan Medias [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0523h00[5] FC Astra Giurgiu [5] vs CFR Cluj [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0523h00[6] Dinamo Bucuresti [6] vs Botosani [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0522h00[16] FK Rad Beograd [16] vs Zemun [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0522h00[7] FK Napredak Krusevac [7] vs Cukaricki Stankom [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0522h00[5] FK Spartak Zlatibor Voda [5] vs Radnicki Nis [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0522h00[6] FK Vozdovac Beograd [6] vs Partizan Belgrade [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0522h00[10] Mladost Lucani [10] vs FK Backa Backa Palanka [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0522h00[12] Macva Sabac [12] vs Habitpharm Javor [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0522h00[8] Vojvodina Novi Sad [8] vs Crvena Zvezda [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0522h00[15] Borac Cacak [15] vs Radnik Surdulica [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0523h00[2] Dunajska Streda [2] vs Slovan Bratislava [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0523h00[6] Trencin [6] vs MFK Ruzomberok [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0522h00[14] Vysocina jihlava [14] vs Sparta Praha [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0522h00[15] Banik Ostrava [15] vs Slovan Liberec [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0522h00[5] Baumit Jablonec [5] vs MFK Karvina [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0522h00[7] Bohemians 1905 [7] vs Mlada Boleslav [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0522h00[1] FC Viktoria Plzen [1] vs Synot Slovacko [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0522h00[9] Tescoma Zlin [9] vs Sigma Olomouc [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0522h00[12] Dukla Prague [12] vs Slavia Praha [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0522h00[8] Teplice [8] vs Brno [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0522h00[5] Djurgardens [5] vs Dalkurd FF [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0500h00[8] GIF Sundsvall [8] vs Brommapojkarna [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0513h00[12] Shimizu S-Pulse [12] vs Shonan Bellmare [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0513h00[8] Jubilo Iwata [8] vs Vissel Kobe [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0513h00[15] V-Varen Nagasaki [15] vs Nagoya Grampus [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0514h00[10] Kashiwa Reysol [10] vs Kawasaki Frontale [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0514h00[5] Cerezo Osaka [5] vs Kashima Antlers [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0515h00[6] Vegalta Sendai [6] vs Hiroshima Sanfrecce [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0518h00[14] Yokohama Marinos [14] vs Gamba Osaka [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0513h00[5] Gangwon FC [5] vs FC Seoul [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0513h00[1] Jeonbuk Hyundai Motors [1] vs Pohang Steelers [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0515h00[6] Jeju United [6] vs Chunnam Dragons [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0514h30[15] Guizhou Hengfeng Zhicheng [15] vs Shanghai East Asia FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0514h30[10] Changchun Yatai [10] vs Tianjin Teda [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0518h35[6] Shanghai Shenhua [6] vs Chongqing Lifan [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0518h35[13] Tianjin QuanJian [13] vs Shandong Luneng [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0518h35[3] Guangzhou Evergrande Taobao FC [3] vs Hebei HX Xingfu [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0516h30[9] Hougang United FC [9] vs Geylang United FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0516h30[2] Tampines Rovers FC [2] vs Home United FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0502h00[4] Corinthians Paulista (SP) [4] vs Palmeiras [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0502h00[8] Gremio (RS) [8] vs Internacional RS [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0507h00[5] Vasco da Gama [5] vs Vitoria BA [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0504h00[Tay-8] Minnesota United FC [Tay-8] vs San Jose Earthquakes [Tay-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0504h00[Tay-4] FC Dallas [Tay-4] vs LA Galaxy [Tay-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0504h00[Dong-8] Montreal Impact [Dong-8] vs Philadelphia Union [Dong-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0504h00[Tay-3] Vancouver Whitecaps [Tay-3] vs Houston Dynamo [Tay-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0520h00[11] AmaZulu [11] vs Cape Town City [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0520h00[15] Ajax Cape Town [15] vs Kaizer Chiefs [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0520h00[3] Maritzburg United [3] vs Lamontville Golden Arrows [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0520h00[16] Platinum Stars [16] vs Bidvest Wits [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0520h00[8] Bloemfontein Celtic [8] vs Mamelodi Sundowns [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0520h00[14] Supersport United [14] vs Baroka FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0520h00[13] Polokwane City FC [13] vs Chippa United [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0520h00[2] Orlando Pirates [2] vs Free State Stars [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0521h00[17] ACD Virtus Entella [17] vs Frosinone [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0521h00[22] Pro Vercelli [22] vs Ternana [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0521h00[9] Foggia [9] vs Salernitana [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0521h00[5] Perugia [5] vs Novara [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0521h00[16] Avellino [16] vs Spezia [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0521h00[12] Brescia [12] vs Empoli [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0521h00[14] Cremonese [14] vs Venezia [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0521h00[10] Carpi [10] vs Cittadella [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0521h00[2] Palermo [2] vs Cesena [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0521h00[3] Parma [3] vs Bari [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0521h00[19] Pescara [19] vs Ascoli [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0519h00[5] Baltika Kaliningrad [5] vs Tyumen [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0519h00[16] Luch Energiya [16] vs Kryliya Sovetov [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0519h00[13] Spartak Moscow II [13] vs Sibir Novosibirsk [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0519h00[19] Zenit-2 St.Petersburg [19] vs Shinnik Yaroslavl [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0519h00[4] Spartak Tambov [4] vs Gazovik Orenburg [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0519h00[9] Kuban Krasnodar [9] vs Tom Tomsk [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0519h00[1] Yenisey Krasnoyarsk [1] vs Dinamo St Petersburg [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0519h00[11] Avangard [11] vs Volga Olimpiets [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0519h00[20] Fakel [20] vs Volgar-Gazprom Astrachan [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0519h00[14] Rotor Volgograd [14] vs Khimki [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0522h00[10] Podbeskidzie Bielsko-Biala [10] vs Odra Opole [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0522h00[16] Olimpia Grudziadz [16] vs Puszcza Niepolomice [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0522h00[8] GKS Tychy [8] vs Rakow Czestochowa [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0522h00[18] Gornik Leczna [18] vs Miedz Legnica [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0522h00[17] OKS Stomil Olsztyn [17] vs Zaglebie Sosnowiec [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0522h00[14] Bytovia Bytow [14] vs Wigry Suwalki [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0522h00[5] Chrobry Glogow [5] vs Stal Mielec [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0522h00[13] Pogon Siedlce [13] vs Chojniczanka Chojnice [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0522h00[15] Ruch Chorzow [15] vs GKS Katowice [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0520h00[10] Viktoria Zizkov [10] vs Trinec [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0520h00[3] Hradec Kralove [3] vs Usti nad Labem [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0520h00[11] FK Graffin Vlasim [11] vs SC Znojmo [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0520h00[13] SK Slovan Varnsdorf [13] vs Pardubice [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0520h00[14] Frydek-Mistek [14] vs Vitkovice [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0520h00[7] Dynamo Ceske Budejovice [7] vs FK MAS Taborsko [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0520h00[9] Olymp.Hradec Kralove [9] vs Opava [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0520h00[2] Marila Pribram [2] vs FK Banik Sokolov [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0502h00[6] Chiasso [6] vs FC Rapperswil-Jona [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0502h00[2] Schaffhausen [2] vs Vaduz [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0502h00[4] Servette [4] vs Winterthur [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0502h00[8] Aarau [8] vs FC Wil 1900 [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0502h00[1] Neuchatel Xamax [1] vs Wohlen [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0522h00[8] AFC Alliance [8] vs Varbergs BoIS FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0513h00[9] Yokohama FC [9] vs Roasso Kumamoto [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0513h00[16] Ventforet Kofu [16] vs Tochigi SC [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0513h00[7] Avispa Fukuoka [7] vs Ehime FC [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0513h00[12] Matsumoto Yamaga FC [12] vs Zweigen Kanazawa FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0514h00[4] Renofa Yamaguchi [4] vs Tokyo Verdy [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0514h00[18] JEF United Ichihara Chiba [18] vs Albirex Niigata [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0515h00[14] Tokushima Vortis [14] vs Kyoto Sanga [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0513h00[6] Gwangju Football Club [6] vs Seongnam FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0513h00[8] Daejeon Citizen [8] vs FC Anyang [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0514h45[12] UKM FC [12] vs Pahang UiTM FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0519h00[1] Felda United [1] vs MISC-MIFA [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0502h30[9] CSA-AL [9] vs Boa Esporte Clube [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0502h30[6] Sao Bento [6] vs Oeste [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0502h30[8] Atletico Clube Goianiense [8] vs Londrina PR [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0502h30[2] Figueirense [2] vs Avai FC SC [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0505h00[1] Fortaleza [1] vs Goias [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0507h00[10] Sampaio Correa [10] vs CRB AL [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0503h30[16] Real Cartagena [16] vs Universitario de Popayan [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0503h30[5] Bogota FC [5] vs Valledupar FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0503h30[10] Cortulua [10] vs Orsomarso [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0503h30[12] Fortaleza F.C [12] vs Deportes Quindio [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0503h30[3] Deportivo Pereira [3] vs Barranquilla FC [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0503h30[8] Union Magdalena [8] vs Real Santander [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0503h30[15] Llaneros FC [15] vs Atletico FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0503h30[1] Cucuta [1] vs Expreso Rojo [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0504h00[Nhóm 2-2] Orange County Blues FC [Nhóm 2-2] vs St.Louis Lions [Nhóm 2-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0504h00[Nhóm 1-16] Ottawa Fury [Nhóm 1-16] vs Atlanta United FC II [Nhóm 1-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0504h00[Nhóm 1-6] Charlotte Independence [Nhóm 1-6] vs FC Cincinnati [Nhóm 1-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0504h00[Nhóm 2-3] Real Monarchs [Nhóm 2-3] vs Fresno FC [Nhóm 2-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0504h00[Nhóm 2-15] Rio Grande Valley [Nhóm 2-15] vs San Antonio [Nhóm 2-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0504h00[Nhóm 1-12] Charleston Battery [Nhóm 1-12] vs Bethlehem Steel [Nhóm 1-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0504h00[Nhóm 1-13] Richmond Kickers [Nhóm 1-13] vs Tampa Bay Rowdies [Nhóm 1-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0518h30[7] Fortuna Koln [7] vs SC Paderborn 07 [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0518h30[15] Sportfreunde Lotte [15] vs Magdeburg [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0518h30[18] Chemnitzer [18] vs Hansa Rostock [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0518h30[20] Rot-Weiss Erfurt [20] vs Wurzburger Kickers [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0518h30[3] SV Wehen Wiesbaden [3] vs Vfr Aalen [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0518h30[19] Werder Bremen (Youth) [19] vs SV Meppen [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0518h30[13] Hallescher FC [13] vs Zwickau [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0518h30[11] SG Sonnenhof Grossaspach [11] vs Preuben Munster [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0518h30[4] Karlsruher SC [4] vs Carl Zeiss Jena [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0518h30[9] Unterhaching [9] vs VfL Osnabruck [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0514h00[6] Inglewood United [6] vs Balcatta FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0514h00[2] Bayswater City [2] vs ECU Joondalup [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0514h00[10] Sorrento F.C. [10] vs Floreat Athena [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0514h00[1] Perth SC [1] vs ECU Joondalup [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0514h00[5] Perth Glory FC Am [5] vs Subiaco AFC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0514h00[8] Stirling Lions [8] vs Forrestfield United [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0517h00[12] Armadale SC [12] vs Cockburn City [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0517h00[6] Marconi Stallions [6] vs Sutherland Sharks [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0517h00[4] Blacktown City Demons [4] vs Sydney FC (Youth) [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0517h00[12] Bonnyrigg White Eagles [12] vs A.P.I.A. Leichhardt Tigers [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0517h00[10] Manly United [10] vs Sydney United [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0515h00[2] Queensland Lions SC [2] vs Redlands United FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0515h00[1] Western Pride [1] vs Brisbane City [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0515h00[4] Moreton Bay United [4] vs Brisbane Roar (Youth) [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0515h00[11] North Queensland Fury [11] vs Brisbane Olympic United FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0515h00[13] Magpies Crusaders [13] vs Brisbane Strikers [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0515h00[10] Gold Coast United [10] vs Sunshine Coast FC [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0512h30[1] Metrostars SC [1] vs Para Hills Knlghts SC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0512h30[8] Croydon Kings [8] vs Sturt Lions [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0516h30[7] Adelaide Olympic [7] vs Adelaide Panthers [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0512h00[2] Avondale Heights [2] vs Bentleigh greens [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0516h00[8] Dandenong Thunder [8] vs Pascoe Vale SC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0514h00[4] Daejeon Korail [4] vs Gimhae City [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0514h00[2] Gyeongju KHNP [2] vs Cheonan City [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0503h30[3] Portland Thorns FC (w) [3] vs Orlando Pride Women's [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0507h00[1] North Carolina Women [1] vs Washington Spirit (w) [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0508h00[2] Chicago Red Stars (w) [2] vs Houston Dash Women's [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0510h00[4] Seattle Reign (w) [4] vs Sky Blue FC (w) [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0517h00[5] Zenit St.Petersburg Youth [5] vs SKA Khabarovsk Youth [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0517h00[12] Amkar Perm(R) [12] vs FC Terek Groznyi Youth [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0517h00[9] FK Rostov Youth [9] vs FK Ural Youth [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0517h00[1] FK Krasnodar Youth [1] vs Rubin Kazan (R) [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0517h00[2] CSKA Moscow (R) [2] vs FK Anzhi Youth [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0517h00[6] Spartak Moscow Youth [6] vs Dinamo Moscow Youth [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0517h00[14] Arsenal Tula Youth [14] vs Lokomotiv Moscow Youth [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0517h00[8] Ufa Youth [8] vs FK Tosno Youth [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0518h00[3] Karpaty U21 [3] vs Dinamo KyivU21 [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0518h00[2] FC Shakhtar Donetsk U21 [2] vs PFK Aleksandriya U21 [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0518h00[9] Olimpik Donetsk Reserves [9] vs Chernomorets Odessa U21 [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0518h00[12] Zirka Kirovohrad U21 [12] vs Zorya Reserves [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0518h00[4] Illichivets U21 [4] vs FC Vorskla U21 [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0518h00[11] Stal Kamianske U21 [11] vs Veres Rivne U21 [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by keobong365.com - All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất