GiờTrận đấuKèo Châu ÁBàn ThắngKèo Châu Âu
03/0202h30[18] FC Koln [18] vs Borussia Dortmund [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[8] Vitesse Arnhem [8] vs Groningen [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h30[4] Royal Antwerp [4] vs Red Star Waasland [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h30[12] Lokeren [12] vs Standard Liege [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h30[6] Sint-Truidense [6] vs Kortrijk [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h30[14] Zulte-Waregem [14] vs Oostende [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h30[9] Mouscron Peruwelz [9] vs Racing Genk [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h30[16] KAS Eupen [16] vs KAA Gent [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h30[3] Anderlecht [3] vs Mechelen [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h30[1] Club Brugge [1] vs Charleroi [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0221h00[6] FK Korzo Prilep [6] vs Renova Cepciste [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/02Hoãn[6] FK Korzo Prilep [6] vs FC Vardar Skopje [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/02Hoãn[4] Academy Pandev [4] vs Pobeda Prilep [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0221h00[4] Academy Pandev [4] vs Rabotnicki Skopje [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0221h00[4] Academy Pandev [4] vs Sileks [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0221h00[4] Academy Pandev [4] vs FK Skopje [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0200h00[3] Gzira United [3] vs St. Andrews [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0222h00[9] Decic Tuzi [9] vs FK Iskra Danilovgrad [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0222h00[9] Decic Tuzi [9] vs Mladost 069 Podgorica [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0222h00[9] Decic Tuzi [9] vs FK Kom [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0215h50[1] Sydney FC [1] vs Wellington Phoenix [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0218h00[6] Padideh Mashhad [6] vs Tractor Sazi Tabriz [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0218h45[15] Sepidrood Rasht [15] vs Esteghlal Khozestan [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0219h20[1] Persepolis [1] vs Sepahan [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0220h45[3] Pars Jonoubi Jam [3] vs Saipa [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0219h35[1] Al Kuwait SC [1] vs Al-Jahra [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0222h05[5] Kazma [5] vs Al-Arabi Club (KUW) [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0220h35[7] Al-Ahli Doha [7] vs Al Duhail [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0220h35[8] Al Markhiya [8] vs Al Rayyan [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0222h45[9] Al-Arabi SC [9] vs Umm Salal [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0220h15[10] Emirates Club [10] vs Al Ahli(UAE) [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0220h20[7] Al-Sharjah [7] vs Hatta [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0223h00[3] Al Wehda(UAE) [3] vs Al-Wasl [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0208h00[11] Puebla [11] vs Chivas Guadalajara [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0210h00[17] Atlas [17] vs CDSyC Cruz Azul [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0219h45[8] El Mokawloon El Arab [8] vs Alasyoty Sports [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0222h00[12] Petrojet [12] vs Smouha SC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0200h30[17] Al Nasr Cairo [17] vs Wadi Degla SC [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[2] Cape Town City [2] vs Mamelodi Sundowns [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[18] Bourg Peronnas [18] vs Clermont [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[20] Tours [20] vs AJ Auxerre [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[2] Nimes [2] vs Ajaccio [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[14] Orleans US 45 [14] vs Le Havre [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[19] Quevilly [19] vs Chateauroux [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[4] Paris FC [4] vs Chamois Niortais [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[7] Stade Brestois [7] vs Reims [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[5] Lorient [5] vs Lens [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[10] Sochaux [10] vs Ajaccio Gfco [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[12] Valenciennes [12] vs Nancy [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[9] Emmen [9] vs NEC Nijmegen [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[17] Volendam [17] vs Fortuna Sittard [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[8] De Graafschap [8] vs FC Utrecht (Youth) [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[10] Den Bosch [10] vs SC Telstar [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[13] Cambuur Leeuwaarden [13] vs Go Ahead Eagles [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[6] Almere City FC [6] vs Dordrecht [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[11] FC Eindhoven [11] vs RKC Waalwijk [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0219h00[10] Hapoel Petah Tikva [10] vs Hapoel Ramat Gan [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0219h00[4] Hapoel Rishon Lezion [4] vs Hapoel Natzrat Illit [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0219h00[7] Maccabi Ahi Nazareth [7] vs Hapoel Tel Aviv [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0219h00[14] Hapoel Bnei Lod [14] vs Ironi Nir Ramat HaSharon [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0219h00[15] Maccabi Herzliya [15] vs Hapoel Kfar Saba [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0219h00[6] Beitar Shimshon Tel Aviv [6] vs Hapoel Marmorek lrony Rehovot [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0219h00[9] Hapoel Afula [9] vs Hapoel Katamon Jerusalem [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0219h00[16] Ironi Nesher [16] vs Hapoel Hadera [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[4] Vaduz [4] vs Neuchatel Xamax [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[3] Servette [3] vs Chiasso [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[13] Instituto [13] vs Villa Dalmine [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[23] Ferrol Carril Oeste [23] vs Club Atletico Guemes [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[7] Guillermo Brown [7] vs Atletico Rafaela [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[21] Nueva Chicago [21] vs Deportivo Riestra [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[22] Independiente Rivadavia [22] vs All Boys [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[8] San Martin Tucuman [8] vs Los Andes [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[20] Santa Marina Tandil [20] vs Estudiantes de San Luis [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[5] Juventud U.Gualeguaychu [5] vs Sarmiento Junin [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[10] CA Brown Adrogue [10] vs Deportivo Moron [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[24] Flandria [24] vs Boca Unidos [25]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[2] Almagro [2] vs Gimnasia Jujuy [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[4] Agropecuario de Carlos Casares [4] vs Quilmes [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0209h00[16] CF Atlante [16] vs UAEM Potros [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0209h30[7] Venados FC [7] vs Zacatepec [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0210h36[9] Cimarrones de Sonora [9] vs Correcaminos UAT [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[4] Cholet So [4] vs Lyon Duchere [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[1] Rodez Aveyron [1] vs Avenir Sportif Beziers [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[7] Pau FC [7] vs GS Consolat Marseille [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[5] USL Dunkerque [5] vs Grenoble [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[6] Entente Sannois [6] vs Chambly Fc [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[13] Concarneau [13] vs Les Herbiers [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[2] Red Star FC 93 [2] vs Avranches [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[14] Boulogne [14] vs Stade Lavallois MFC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0201h00[15] Creteil [15] vs Bastia  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0215h00[9] Adelaide United (w) [9] vs Melbourne Victory (w) [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0202h00[2-4] Fulham U23 [2-4] vs Blackburn Rovers U23 [2-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0202h00[1-6] Manchester City U23 [1-6] vs Swansea City U23 [1-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0202h05[1-1] Chelsea U23 [1-1] vs Leicester City U23 [1-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by keobong365.com - All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất