GiờTrận đấuKèo Châu ÁBàn ThắngKèo Châu Âu
04/0222h00[10] Girona [10] vs Athletic Bilbao [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0222h00[17] Alaves [17] vs Celta Vigo [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0222h00[2] Atletico Madrid [2] vs Valencia [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0222h00[7] Real Betis [7] vs Villarreal [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0222h00[8] Eibar [8] vs Sevilla [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0222h00[14] RCD Espanyol [14] vs FC Barcelona [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0222h00[9] Getafe [9] vs Leganes [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0222h00[20] Las Palmas [20] vs Malaga [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0222h00[16] Levante [16] vs Real Madrid [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0222h00[15] Real Sociedad [15] vs Deportivo La Coruna [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0220h00[20] Benevento [20] vs Napoli [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0220h00[7] Atalanta [7] vs Chievo [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0220h00[12] Bologna [12] vs Fiorentina [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0220h00[16] Cagliari [16] vs Spal [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0220h00[3] Inter Milan [3] vs Crotone [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0220h00[2] Juventus [2] vs Sassuolo [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0220h00[4] Lazio [4] vs Genoa [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0220h00[6] Sampdoria [6] vs Torino [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0220h00[9] Udinese [9] vs AC Milan [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0220h00[19] Verona [19] vs AS Roma [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0221h30[7] Augsburg [7] vs Eintracht Frankfurt [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0200h00[17] Hamburger SV [17] vs Hannover 96 [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0222h00[10] CD Tondela [10] vs Moreirense [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0222h00[16] Aves [16] vs Boavista FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0222h00[18] Estoril [18] vs Sporting Lisbon [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0222h00[13] Feirense [13] vs GD Chaves [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0222h00[3] Benfica [3] vs Rio Ave [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0222h00[6] Maritimo [6] vs Portimonense [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0222h00[2] FC Porto [2] vs Sporting Braga [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0222h00[17] Vitoria Setubal [17] vs Belenenses [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0222h00[9] Vitoria Guimaraes [9] vs Pacos de Ferreira [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0217h30[12] Excelsior SBV [12] vs FC Utrecht [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0219h30[10] VVV Venlo [10] vs Feyenoord [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0219h30[18] Sparta Rotterdam [18] vs Willem II [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0221h45[2] AFC Ajax [2] vs NAC Breda [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0219h00[1] Skenderbeu Korca [1] vs Partizani Tirana [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0219h00[3] KS Perparimi Kukesi [3] vs KF Laci [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0219h00[7] Luftetari [7] vs Vllaznia Shkoder [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0219h00[10] Lushnja KS [10] vs Kamza [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0219h00[9] Teuta Durres [9] vs Flamurtari [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0220h00[10] Pas Giannina [10] vs PAOK Saloniki [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0222h15[11] Levadiakos [11] vs Kerkyra [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0222h15[16] Platanias FC [16] vs Apollon Smirnis [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0200h30[1] Olympiakos Piraeus [1] vs AEK Athens [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0219h00[4] Floriana F.C. [4] vs Hamrun Spartans [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0221h00[2] Valletta FC [2] vs Balzan FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0223h00[7] Trabzonspor [7] vs Goztepe [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0223h00[16] Konyaspor [16] vs Istanbul Buyuksehir Belediyesi [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0223h00[9] Bursaspor [9] vs Besiktas JK [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0223h00[8] Sivasspor [8] vs Galatasaray [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0223h00[15] Antalyaspor [15] vs Yeni Malatyaspor [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0223h00[14] Osmanlispor FC [14] vs Kayserispor [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0223h00[11] Kasimpasa [11] vs Akhisar Bld.Geng [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0223h00[18] Kardemir Karabukspor [18] vs Alanyaspor [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0223h00[3] Fenerbahce [3] vs Genclerbirligi [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0213h00[8] Central Coast Mariners [8] vs Western Sydney [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0215h00[9] Brisbane Roar [9] vs Melbourne City [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0213h30[10] Biu Chun Rangers [10] vs Sun Pegasus [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0213h30[4] Wofoo Tai Po [4] vs Southern District [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0216h30[5] Eastern A.A Football Team [5] vs Yuen Long FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0220h30[4] Zob Ahan [4] vs Esteghlal Tehran [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0202h00[17] Patronato Parana [17] vs Godoy Cruz Antonio Tomba [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0202h00[9] Belgrano [9] vs Lanus [23]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0202h00[24] Temperley [24] vs Talleres Cordoba [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0202h00[25] Chacarita juniors [25] vs Velez Sarsfield [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0202h00[8] San Martin San Juan [8] vs Club Atletico Tigre [27]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0202h00[18] Argentinos juniors [18] vs Defensa Y Justicia [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0202h00[28] Arsenal de Sarandi [28] vs Gimnasia La Plata [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0202h00[15] Banfield [15] vs Atletico Tucuman [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0202h00[7] Colon de Santa Fe [7] vs Independiente [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0202h00[12] Estudiantes La Plata [12] vs Newells Old Boys [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0202h00[13] Racing Club [13] vs CA Huracan [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0202h00[16] River Plate [16] vs Olimpo Bahia Blanca [26]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0202h00[22] Rosario Central [22] vs Union Santa Fe [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0202h00[2] San Lorenzo [2] vs Union Santa Fe [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0202h00[2] San Lorenzo [2] vs Boca Juniors [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0201h00[1] Pumas U.N.A.M. [1] vs Tigres UANL [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0203h00[9] Queretaro FC [9] vs Veracruz [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0207h00[8] Santos Laguna [8] vs Club Tijuana [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0220h30[9] Chippa United [9] vs Platinum Stars [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0220h30[12] Polokwane City FC [12] vs AmaZulu [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0218h30[2] Holstein Kiel [2] vs Jahn Regensburg [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0218h30[16] Darmstadt [16] vs MSV Duisburg [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0218h30[4] Ingolstadt [4] vs Greuther Furth [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0218h30[1] Fortuna Dusseldorf [1] vs SV Sandhausen [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0218h30[15] Heidenheimer [15] vs St. Pauli [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0218h30[9] Arminia Bielefeld [9] vs Union Berlin [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0218h30[14] Eintracht Braunschweig [14] vs Kaiserslautern [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0218h30[11] Dynamo Dresden [11] vs VfL Bochum [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0218h30[3] Nurnberg [3] vs Erzgebirge Aue [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0222h00[1] Porto B [1] vs Leixoes [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0222h00[19] Sporting Braga II [19] vs Penafiel [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0222h00[2] Viseu [2] vs FC Arouca [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0222h00[8] FC Famalicao [8] vs Nacional da Madeira [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0222h00[13] Cova Piedade [13] vs Sporting CP B [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0222h00[20] Real Sport Clube [20] vs Vitoria Guimaraes B [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0222h00[10] SC Covilha [10] vs Oliveirense [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0222h00[14] CF Uniao Madeira [14] vs Gil Vicente [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0222h00[4] Academica Coimbra [4] vs Santa Clara [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0222h00[17] Varzim [17] vs SL Benfica B [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0219h00[7] Boluspor [7] vs Manisaspor [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0219h00[10] Elazigspor [10] vs Denizlispor [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0219h00[18] Gaziantepspor [18] vs Adana Demirspor [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0219h00[3] Caykur Rizespor [3] vs Altinordu [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0219h00[5] Balikesirspor [5] vs Ankaragucu [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0219h00[11] Istanbulspor [11] vs Umraniyespor [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0219h00[12] Eskisehirspor [12] vs Giresunspor [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0219h00[16] Samsunspor [16] vs Erzurum BB [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0219h00[6] Adanaspor [6] vs Gaziantep Buyuksehir Belediyesi [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0217h30  FC Copenhagen   vs Brondby IF  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0221h00[A-7] Carrarese [A-7] vs Monza [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0221h00[C-10] Juve Stabia [C-10] vs Paganese [C-19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0221h00[B-9] Teramo [B-9] vs Pordenone Calcio SSD [B-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0221h00[C-2] Cosenza Calcio 1914 [C-2] vs US Siracusa [C-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0221h00[B-2] Feralpisalo [B-2] vs Vicenza [B-14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0221h00[A-17] Gavorrano [A-17] vs Prato [A-19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0221h00[C-3] Matera [C-3] vs AC Monopoli [C-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0221h00[C-14] A.S Andria Bat [C-14] vs Catania [C-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0221h00[C-18] USD Akragas [C-18] vs US Casertana 1908 [C-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0221h00[A-6] Pisa [A-6] vs Cuneo [A-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0221h00[B-5] Bassano [B-5] vs SudTirol [B-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0221h00[B-11] Padova [B-11] vs Sambenedettese [B-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0221h00[B-1] Reggiana [B-1] vs Renate AC [B-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0221h00[B-6] Gubbio [B-6] vs Albinoleffe [B-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0221h00[C-16] Reggina [C-16] vs Fondi [C-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0221h00[A-3] Alessandria [A-3] vs Robur Siena S.S.D. [A-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0211h00[2] Sydney FC (w) [2] vs WS Wanderers (w) [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0211h30[1] Brisbane Roar (w) [1] vs Canberra United (w) [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0220h00  Havelse   vs Altona 93  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0220h00  St. Pauli (Youth)   vs ETSV Weiche Flensburg  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0220h00  Oldenburg   vs VFB Lubeck  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0220h00  FC Hansa Luneburg   vs BSV Rehden  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0219h30  VfB Auerbach   vs TSG Neustrelitz  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0219h30  Germania Halberstadt   vs VSG Altglienicke  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0219h30  Hertha BSC Berlin Youth   vs FSV luckenwalde  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0219h30  ZFC Meuselwitz   vs FC Oberlausitz  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0219h30  Berliner FC Dynamo   vs BFC Viktoria 1889  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0219h30  SV Babelsberg 03   vs BSG Chemie Leipzig  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0219h30  Budissa Bautzen   vs Energie Cottbus  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0219h30  FC Lokomotive Leipzig   vs FSV Union Furstenwalde  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0219h30  Berliner AK 07   vs Wacker Nordhausen  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0220h00[1-9] Derby County U23 [1-9] vs Manchester United U23 [1-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0221h00[2-1] Norwich City U23 [2-1] vs Reading U23 [2-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by keobong365.com - All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất